Đội tuyển Taekwondo phấn đấu đạt thành tích tốt nhất
12/07/2024 08:35Đội tuyển Taekwondo học sinh Thành phố Hồ Chí Minh đang tập huấn chuẩn bị tham dự Hội khỏe Phù Đổng toàn quốc vòng chung kết tại thành phố Hải Phòng. Thành phần gồm 01 Lãnh đội, 9 HLV và 47 VĐV (21 nữ). Các em vận động viên học sinh được bố trí tập luyện vào buổi tối tại Trung tâm TDTT Quận 1 và Trung tâm TDTT Quốc phòng II (quận Tân Bình). Vòng chung kết Hội khỏe Phù đổng toàn quốc tại Hải Phòng, môn Taekwondo sẽ tranh tài ở hai nội dung quyền và đối kháng từ ngày 28/7 đến 05/8 tại Nhà thi đấu trường Đại học Hàng hải Việt Nam.
Một số hình ảnh: